ข้อมูลพิรานันท์

bestproflielovelove

Name : พิรานันท์ ธรรมรัตน์

Nickname : หนิง

Age : 21

Date of birth : 15 September 1995

Blood Group : B

Height : 165 cm

Weight : 45 kg

Education : มหาวิทยาลัยปีที่ 4

Skill : ชอบงานออกแบบ, งานทำมือ, การทำอาหาร และการวิ่ง ท่องเที่ยว

เเละนี้ก็เป็นข้อมูลเพียงเบื้อ’ต้นของหนิงเท่านั้นนะค่ะ ที่จะทำให้เรารู้จักกันมากขึ้น เเต่ถ้าหากว่าใครอยากรู้จักหนิงมากกว่านี้ ก็เข้ามาถามกันได้นะค่ะ <3